บ้าน 2-ห้องนอน ใน บางกะปิ

บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

ID: 1832735
฿160,000/เดือน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ภายในยูนิต
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอก
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 340 ตรม.
  • ฿471/ตรม.
  • เลี้ยงสัตว์ได้

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า บ้าน เลี้ยงสัตว์ได้ 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 340 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตห้วยขวาง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการSeptember 24, 2024
อัปเดตเมื่อปีที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด340 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿470/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1832735

ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
14
นิวาติ ทองหล่อ 23

ทองหล่อ, กรุงเทพ

฿160,000/เดือน
฿161,935/เดือน
ประหยัดไป ฿1,935 บาทต่อเดือน
2 ห้องนอน3 ห้องน้ำ139 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้1,480 ม. จาก BTS พร้อมพงษ์คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
13
ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿150,000/เดือน
฿152,328/เดือน
ประหยัดไป ฿2,328 บาทต่อเดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ132 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้250 ม. จาก BTS พร้อมพงษ์คอนโดพร้อมอยู่9
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
22
ไอวี่ ทองหล่อ 23

ทองหล่อ, กรุงเทพ

฿130,000/เดือน
4 ห้องนอน4 ห้องน้ำ186 ม.2คอนโดพร้อมอยู่10
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
วิลล่า อโศก

มักกะสัน, กรุงเทพ

฿190,000/เดือน
฿195,813/เดือน
ประหยัดไป ฿5,813 บาทต่อเดือน
4 ห้องนอน6 ห้องน้ำ312.8 ม.2260 ม. จาก MRT เพชรบุรีคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่42