บ้าน 2-ห้องนอน ใน สันผักหวาน

สันผักหวาน, หางดง, เชียงใหม่

ID: 2656797
฿2,000,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Charming brick house with lush garden and spacious driveway
ภายในยูนิตCozy living room with modern brown sofa and air conditioning
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming brick house with lush garden and spacious driveway
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 65.8 ตรม.
  • ฿30,395/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 260 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 65.8 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตหางดง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการJanuary 17, 2026
อัปเดตเมื่อ 4 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด65.8 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿30,395/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2656797

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
11
บ้าน 2-ห้องนอน ใน สันผักหวาน

สันผักหวาน, เชียงใหม่

฿2,100,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ160 ม.2บ้าน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
9
บ้าน 4-ห้องนอน ใน ขุนคง

ขุนคง, เชียงใหม่

฿2,300,000
4 ห้องนอน3 ห้องน้ำ492 ม.2492 ตรม.บ้านไม่มีเฟอร์นิเจอร์
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
บ้าน 3-ห้องนอน ใน ดอนแก้ว

ดอนแก้ว, เชียงใหม่

฿2,250,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ135 ม.2240 ตรม.บ้าน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
2
บ้าน 2-ห้องนอน ใน สันผักหวาน

สันผักหวาน, เชียงใหม่

฿2,290,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ93.1 ม.2204 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้บ้านตกแต่งพร้อมอยู่