บ้าน 2-ห้องนอน ใน หนองทะเล

หนองทะเล, เมืองกระบี่, กระบี่

ID: 1862292
฿2,990,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Spacious living room with modern decor and large windows for natural light
ภายในยูนิตSpacious living room with modern decor and large windows for natural light
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming wooden door on a modern exterior wall with stylish stone flooring.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 124 ตรม.
  • ฿24,113/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 124 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองกระบี่ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการOctober 10, 2024
อัปเดตเมื่อปีที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด124 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿24,112/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1862292