บ้าน 2-ห้องนอน ใน เชิงเนิน
เชิงเนิน, เมืองระยอง, ระยอง
ID: 2219808
฿1,600,000
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
98 ตรม.
฿16,327/ตรม.
ตกแต่งพร้อมอยู่
136 ตรม.
เกี่ยวกับห้องนี้
ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 98 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองระยอง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
วันที่ลงรายการJune 21, 2025
อัปเดตเมื่อ 11 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด98 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿16,326/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2219808
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 729.6 ตารางเมตร แถว ใน เชิงเนิน
ชอบ
เชิงเนิน, ระยอง
฿1,900,000
บ้าน 2-ห้องนอน ใน เชิงเนิน
ชอบ
เชิงเนิน, ระยอง
฿1,450,000
ทาวน์เฮาท์ 2-ห้องนอน ใน เชิงเนิน
ชอบ
เชิงเนิน, ระยอง
฿1,700,000
คอนโด สตูดิโอ ใน เชิงเนิน
ชอบ
เชิงเนิน, ระยอง
฿1,441,500