บ้าน 2-ห้องนอน ใน เนินพระ

เนินพระ, เมืองระยอง, ระยอง

ID: 2223464
฿1,219,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Spacious rooftop terrace with tiled flooring and lush greenery views
ภายในยูนิตSpacious bathroom with modern fixtures and open shower design, ideal for comfort and convenience.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกSpacious rooftop terrace with tiled flooring and lush greenery views
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 100 ตรม.
  • ฿12,190/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 100 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 100 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองระยอง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการJune 22, 2025
อัปเดตเมื่อ 11 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด100 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿12,190/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2223464