บ้าน 2-ห้องนอน ใน เนินพระ

เนินพระ, เมืองระยอง, ระยอง

ID: 2897094
฿4,850,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ใหม่
Stunning ocean view from a high-rise balcony, perfect for seaside living.
ภายในยูนิตSpacious living room with ocean view and elegant wooden ceiling design.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกStunning ocean view from a high-rise balcony, perfect for seaside living.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 117 ตรม.
  • ชั้น 18
  • ฿41,453/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 117 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองระยอง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการMay 8, 2026
อัปเดตเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น18
ห้องนอน2
ขนาด117 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿41,452/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2897094

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
22
บ้าน 3-ห้องนอน ใน ทับมา

ทับมา, ระยอง

฿4,100,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ200 ม.2180 ตรม.บ้าน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
บ้าน 3-ห้องนอน ใน ทับมา

ทับมา, ระยอง

฿3,950,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ200 ม.2180 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
16
เติมทรัพย์ ปาร์คฮิลล์ เฟส 2

ทับมา, ระยอง

฿4,290,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ220 ม.2280 ตรม.บ้านไม่มีเฟอร์นิเจอร์
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
3
บ้าน 4-ห้องนอน ใน ทับมา

ทับมา, ระยอง

฿5,200,000
4 ห้องนอน3 ห้องน้ำ208 ม.2228 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้บ้านตกแต่งพร้อมอยู่1