บ้าน 3-ห้องนอน ที่ บ้าน ชาลิตา 2 ใกล้ เมืองพัทยา

เมืองพัทยา, หนองปลาไหล, บางละมุง, ชลบุรี

ID: 2730109
฿38,000/เดือน
฿4,690,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
Charming suburban house with lush garden and white fence, perfect for family living.
ภายในยูนิตLuxurious living room with elegant chandelier and plush sofas
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming suburban house with lush garden and white fence, perfect for family living.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 150.2 ตรม.
  • ฿31,225/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 240 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 150.2 ตารางเมตร, โครงการ บ้าน ชาลิตา 2 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางละมุง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

คุณสมบัติของโครงการ:
  • สร้างเสร็จในปี 2012
วันที่ลงรายการMarch 11, 2026
อัปเดตเมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด150.2 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿252/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿31,225/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2730109

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿4,690,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿38,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    10
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    9.7%

รายละเอียดโครงการ

บ้าน ชาลิตา 2 หรือ Baan Chalita 2 เป็น บ้าน ตั้งอยู่ที่ หนองปลาไหล, บางละมุง, ชลบุรี โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2012
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการบ้าน ชาลิตา 2
  • ประเภทโครงการบ้าน
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2012
  • ทำเลที่ตั้งเมืองพัทยา, หนองปลาไหล, บางละมุง, ชลบุรี
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ บ้าน ชาลิตา 2

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน บ้าน ชาลิตา 2
ยูนิตอื่นให้เช่าใน บ้าน ชาลิตา 2
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
13
บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ เมืองพัทยา

เมืองพัทยา, ชลบุรี

฿3,990,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ81 ม.2236.4 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว