บ้าน 3-ห้องนอน ที่ บ้านกลางกรุง เดอะ นีซ รัชวิภา ใน จตุจักร

จตุจักร, จตุจักร, กรุงเทพ

ID: 2833579
฿120,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ภายในยูนิต
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอก
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
  • 310 ตรม.
  • ฿387/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 294.4 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ ขนาด 310 ตารางเมตร, โครงการ บ้านกลางกรุง เดอะ นีซ รัชวิภา ซึ่งตั้งอยู่ในเขตจตุจักร ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ระเบียง
คุณสมบัติของโครงการ:
  • สร้างเสร็จในปี 2013
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
  • ฟิตเนส
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • สระว่ายน้ำ
วันที่ลงรายการApril 26, 2026
อัปเดตเมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด310 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿387/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2833579

รายละเอียดโครงการ

บ้านกลางกรุง เดอะ นีซ รัชวิภา หรือ Baan Klang Krung The Nice Ratchavipha เป็น บ้าน ตั้งอยู่ที่ จตุจักร, จตุจักร, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2013 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 50 ยูนิต โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท เอพี (ไทยแลนด์) จํากัด (มหาชน)
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการบ้านกลางกรุง เดอะ นีซ รัชวิภา
  • ผู้พัฒนาบริษัท เอพี (ไทยแลนด์) จํากัด (มหาชน)
  • ประเภทโครงการบ้าน
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2013
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด50
  • ทำเลที่ตั้งจตุจักร, จตุจักร, กรุงเทพ
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ บ้านกลางกรุง เดอะ นีซ รัชวิภา

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
19
บ้าน 5-ห้องนอน ใกล้ MRT วงศ์สว่าง

ประชาชื่น, กรุงเทพ

฿140,000/เดือน
฿25,000,000
5 ห้องนอน5 ห้องน้ำ535 ม.2415.2 ตรม.1,370 ม. จาก MRT วงศ์สว่างบ้านตกแต่งพร้อมอยู่