บ้าน 3-ห้องนอน ที่ ภัสสร เพรจทีส พัฒนาการ 38 ใน สวนหลวง

สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

ID: 2920749
฿45,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ใหม่
Charming garden patio with artificial grass and cozy seating area, perfect for relaxation and outdoor enjoyment.
ภายในยูนิตSpacious modern living and dining area with elegant chandelier and open kitchen layout.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming garden patio with artificial grass and cozy seating area, perfect for relaxation and outdoor enjoyment.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 280 ตรม.
  • ฿161/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 280 ตารางเมตร, โครงการ ภัสสร เพรจทีส พัฒนาการ 38 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตสวนหลวง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

คุณสมบัติของโครงการ:
  • สร้างเสร็จในปี 2013
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
  • สนามเด็กเล่น
วันที่ลงรายการMay 19, 2026
อัปเดตเมื่อวาน
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด280 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿160/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2920749

รายละเอียดโครงการ

ภัสสร เพรจทีส พัฒนาการ 38 หรือ Passorn Prestige Pattanakarn 38 เป็น บ้าน ตั้งอยู่ที่ สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2013 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 196 ยูนิต โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย พฤกษา เรียลเอสเตท
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการภัสสร เพรจทีส พัฒนาการ 38
  • ผู้พัฒนาพฤกษา เรียลเอสเตท
  • ประเภทโครงการบ้าน
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2013
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด196
  • ทำเลที่ตั้งสวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ67,200 ตรม.
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ภัสสร เพรจทีส พัฒนาการ 38

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน ภัสสร เพรจทีส พัฒนาการ 38
ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
12
อารียา แมนดารีนา สุขุมวิท 77

สวนหลวง, กรุงเทพ

฿50,000/เดือน
3 ห้องนอน5 ห้องน้ำ225 ม.2166 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่