บ้าน 3-ห้องนอน ที่ ภัสสร เพรสทีจ ลุกซ์ พัฒนาการ ใน สวนหลวง

สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

ID: 2327587
฿17,000,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ดีลพิเศษ
Luxurious living room with modern decor and large windows for natural light.
ภายในยูนิตLuxurious living room with modern decor and large windows for natural light.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern garden with wooden walkways and lush greenery in a residential area.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 225 ตรม.
  • ฿75,556/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 225 ตารางเมตร, โครงการ ภัสสร เพรสทีจ ลุกซ์ พัฒนาการ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตสวนหลวง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

คุณสมบัติของโครงการ:
  • สร้างเสร็จในปี 2019
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
วันที่ลงรายการMarch 30, 2025
อัปเดตเมื่อปีที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด225 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿75,555/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2327587

รายละเอียดโครงการ

ภัสสร เพรสทีจ ลุกซ์ พัฒนาการ หรือ Passorn Prestige Luxe Pattanakarn เป็น บ้าน ตั้งอยู่ที่ สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2019 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 178 ยูนิต และอาคารสูง 2 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย พฤกษา เรียลเอสเตท
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการภัสสร เพรสทีจ ลุกซ์ พัฒนาการ
  • ผู้พัฒนาพฤกษา เรียลเอสเตท
  • ประเภทโครงการบ้าน
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2019
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด178
  • จำนวนชั้นรวม2
  • ทำเลที่ตั้งสวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ภัสสร เพรสทีจ ลุกซ์ พัฒนาการ

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน ภัสสร เพรสทีจ ลุกซ์ พัฒนาการ
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
17
ภัสสร เพรสทีจ ลุกซ์ พัฒนาการ

สวนหลวง, กรุงเทพ

฿19,467,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ215 ม.2298 ตรม.บ้านพร้อมอยู่