บ้าน 3-ห้องนอน ที่ วิลเลจจิโอ 2 พระราม 2 ใน บางน้ำจืด

บางน้ำจืด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร

ID: 1905901
฿5,000,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Screenshot 2024-11-05 222608.png
ภายในยูนิตScreenshot 2024-11-05 222608.png
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 203.8 ตรม.
  • ฿24,534/ตรม.
  • 266.4 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้าน 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 203.8 ตารางเมตร, โครงการ วิลเลจจิโอ 2 พระราม 2 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองสมุทรสาคร ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

คุณสมบัติของโครงการ:
  • สร้างเสร็จในปี 2016
วันที่ลงรายการDecember 3, 2023
อัปเดตเมื่อ 3 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด203.8 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿24,533/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์-
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1905901

รายละเอียดโครงการ

วิลเลจจิโอ 2 พระราม 2 หรือ Villaggio 2 Rama 2 เป็น บ้าน ตั้งอยู่ที่ สมุทรสาคร โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2016 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 372 ยูนิต และอาคารสูง 2 ชั้น
  • โครงการวิลเลจจิโอ 2 พระราม 2
  • ประเภทโครงการบ้าน
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2016
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด372
  • จำนวนชั้นรวม2
  • ทำเลที่ตั้งสมุทรสาคร
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ วิลเลจจิโอ 2 พระราม 2

การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
4
บ้าน 3-ห้องนอน ใน บางน้ำจืด

บางน้ำจืด, สมุทรสาคร

฿4,200,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ203.8 ม.2324 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
เดอะ มิราเคิล พลัส พระราม 2

บางน้ำจืด, สมุทรสาคร

฿5,790,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ165 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้บ้านไม่มีเฟอร์นิเจอร์
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
เดอะ มิราเคิล พลัส พระราม 2