บ้าน 3-ห้องนอน ที่ สมบูรณ์ทรัพย์ วิลเลจ ใน ศรีสุนทร

ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต

ID: 2645110
฿5,490,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Modern home exterior with lush garden and stylish architecture
ภายในยูนิตSpacious modern living room with sleek tile flooring and elegant lighting
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern home exterior with lush garden and stylish architecture
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 203.8 ตรม.
  • ฿26,938/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 256 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 203.8 ตารางเมตร, โครงการ สมบูรณ์ทรัพย์ วิลเลจ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตถลาง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

คุณสมบัติของโครงการ:
  • สร้างเสร็จในปี 2014
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • ห้องอบไอน้ำ
  • สนามเทนนิส
วันที่ลงรายการFebruary 5, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด203.8 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿26,938/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2645110

รายละเอียดโครงการ

สมบูรณ์ทรัพย์ วิลเลจ หรือ Somboonsab Village เป็น บ้าน ตั้งอยู่ที่ ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2014 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 75 ยูนิต
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการสมบูรณ์ทรัพย์ วิลเลจ
  • ประเภทโครงการบ้าน
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2014
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด75
  • จำนวนชั้นรวม1
  • ทำเลที่ตั้งศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ สมบูรณ์ทรัพย์ วิลเลจ

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน สมบูรณ์ทรัพย์ วิลเลจ
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ใหม่
23
สมบูรณ์ทรัพย์ วิลเลจ

ศรีสุนทร, ภูเก็ต

฿4,390,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ150.2 ม.2172 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
10
สมบูรณ์ทรัพย์ วิลเลจ

ศรีสุนทร, ภูเก็ต

฿5,490,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ203.8 ม.2256 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว