บ้าน 3-ห้องนอน ที่ หมู่บ้านรัตนากรวิลเลจ 19 ใกล้ พัทยาตะวันออก

พัทยาตะวันออก, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

ID: 2833090
฿4,890,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
Charming modern home with spacious patio and lush garden, perfect for outdoor relaxation and entertaining.
ภายในยูนิตLuxurious living room with elegant furniture and ambient lighting, perfect for modern living.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming modern home with spacious patio and lush garden, perfect for outdoor relaxation and entertaining.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 150.2 ตรม.
  • ฿32,557/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 238 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 150.2 ตารางเมตร, โครงการ หมู่บ้านรัตนากรวิลเลจ 19 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางละมุง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

คุณสมบัติของโครงการ:
  • สร้างเสร็จในปี 2017
วันที่ลงรายการApril 24, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด150.2 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿32,556/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2833090

รายละเอียดโครงการ

หมู่บ้านรัตนากรวิลเลจ 19 หรือ Rattanakorn Viilage 19 เป็น บ้าน ตั้งอยู่ที่ หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2017
  • โครงการหมู่บ้านรัตนากรวิลเลจ 19
  • ประเภทโครงการบ้าน
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2017
  • ทำเลที่ตั้งพัทยาตะวันออก, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ หมู่บ้านรัตนากรวิลเลจ 19

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน หมู่บ้านรัตนากรวิลเลจ 19
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
14
หมู่บ้านพรเทพ5

เมืองพัทยา, ชลบุรี

฿4,790,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ91 ม.2208 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้บ้านตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
2
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 1,100 ตารางเมตร แถว ใกล้ พัทยาตะวันออก

พัทยาตะวันออก, ชลบุรี

฿4,000,000
1,100 ตรม.฿3,636/ตรม.ที่ดิน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ เมืองพัทยา

เมืองพัทยา, ชลบุรี

฿5,500,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ170 ม.2317 ตรม.บ้านพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
17
บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ เมืองพัทยา

เมืองพัทยา, ชลบุรี

฿5,390,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ204 ม.2204 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่