บ้าน 3-ห้องนอน ที่ เซนโทร อ่อนนุช – ลาดกระบัง ใกล้ ARL ลาดกระบัง

ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ, ลาดกระบัง, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

ID: 2936110
฿9,990,000
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
ใหม่
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 164 ตรม.
  • ฿60,915/ตรม.
  • เลี้ยงสัตว์ได้
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 1,060 ม. จาก ARL ลาดกระบัง
  • 244 ตรม.
  • บริษัท

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ เลี้ยงสัตว์ได้ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 164 ตารางเมตร, โครงการ เซนโทร อ่อนนุช – ลาดกระบัง ซึ่งตั้งอยู่ในเขตลาดกระบัง ใกล้ BTS ปุณณวิถี ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย และ ใกล้ ARL ลาดกระบังติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ระเบียง
  • ไมโครเวฟ
  • ตู้เย็น
  • ทีวี
คุณสมบัติของโครงการ:
  • สร้างเสร็จในปี 2025
  • กล้องวงจรปิด
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สวน
  • ฟิตเนส
  • สนามเด็กเล่น
  • ลานจอดรถกลางแจ้ง
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • สระว่ายน้ำ
วันที่ลงรายการMay 23, 2026
อัปเดตวันนี้
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด164 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿60,914/ตรม.
สัตว์เลี้ยงอนุญาตเลี้ยงสัตว์
การเป็นเจ้าของทรัพย์สินบริษัท
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2936110

รายละเอียดโครงการ

เซนโทร อ่อนนุช – ลาดกระบัง หรือ Centro Onnut – Ladkrabang เป็น บ้าน ตั้งอยู่ที่ ลาดกระบัง, ลาดกระบัง, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2025 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 135 ยูนิต โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท เอพี (ไทยแลนด์) จำกัด (มหาชน)
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการเซนโทร อ่อนนุช – ลาดกระบัง
  • ผู้พัฒนาบริษัท เอพี (ไทยแลนด์) จำกัด (มหาชน)
  • ประเภทโครงการบ้าน
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2025
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด135
  • ทำเลที่ตั้งท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ, ลาดกระบัง, ลาดกระบัง, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ52,093.2 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS ปุณณวิถี, MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย และ ARL ลาดกระบัง
  • เลี้ยงสัตว์ได้ใช่
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เซนโทร อ่อนนุช – ลาดกระบัง

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.