บ้าน 3-ห้องนอน ที่ แกรนดิโอ ลาดพร้าว-เกษตรนวมินทร์ ใน คลองกุ่ม

คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

ID: 2250647
฿130,000/เดือน
฿15,900,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
Luxurious living room with elegant decor and large windows offering garden views.
ภายในยูนิตLuxurious living room with elegant decor and large windows offering garden views.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious two-story house with spacious driveway and modern architecture, featuring a garage and elegant facade.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
  • 264 ตรม.
  • ฿60,227/ตรม.
  • เลี้ยงสัตว์ได้
  • พร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ เลี้ยงสัตว์ได้ 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ขนาด 264 ตารางเมตร, โครงการ แกรนดิโอ ลาดพร้าว-เกษตรนวมินทร์ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบึงกุ่ม ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ตู้เย็น
  • เตาไฟฟ้า
  • ทีวี
คุณสมบัติของโครงการ:
  • สร้างเสร็จในปี 2018
วันที่ลงรายการAugust 11, 2025
อัปเดตเมื่อ 3 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด264 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿492/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿60,227/ตรม.
สัตว์เลี้ยงอนุญาตเลี้ยงสัตว์
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2250647

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿15,900,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿130,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    10
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    9.8%

รายละเอียดโครงการ

แกรนดิโอ ลาดพร้าว-เกษตรนวมินทร์ หรือ Grandio Ladprao - Kaset Nawamin เป็น บ้าน ตั้งอยู่ที่ คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2018 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 81 ยูนิต และอาคารสูง 2 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท เฟรเซอร์ส พร็อพเพอร์ตี้ (ประเทศไทย) จำกัด (มหาชน)
  • โครงการแกรนดิโอ ลาดพร้าว-เกษตรนวมินทร์
  • ผู้พัฒนาบริษัท เฟรเซอร์ส พร็อพเพอร์ตี้ (ประเทศไทย) จำกัด (มหาชน)
  • ประเภทโครงการบ้าน
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2018
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด81
  • จำนวนชั้นรวม2
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งคลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ32,000 ตรม.
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ แกรนดิโอ ลาดพร้าว-เกษตรนวมินทร์

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน แกรนดิโอ ลาดพร้าว เกษตรนวมินทร์
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
แกรนดิโอ ลาดพร้าว-เกษตรนวมินทร์

คลองกุ่ม, กรุงเทพ

฿15,450,000
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ180 ม.2บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
แกรนดิโอ ลาดพร้าว-เกษตรนวมินทร์

คลองกุ่ม, กรุงเทพ

฿15,450,000
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ180 ม.2บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
แกรนดิโอ ลาดพร้าว-เกษตรนวมินทร์

คลองกุ่ม, กรุงเทพ

฿15,450,000
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ180 ม.2บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
15
แกรนดิโอ ลาดพร้าว-เกษตรนวมินทร์

คลองกุ่ม, กรุงเทพ

฿120,000/เดือน
฿129,888/เดือน
ประหยัดไป ฿9,888 บาทต่อเดือน
฿15,900,000
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ264 ม.2240 ตรม.บ้านพร้อมอยู่
ยูนิตอื่นให้เช่าใน แกรนดิโอ ลาดพร้าว เกษตรนวมินทร์
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
20
แกรนดิโอ ลาดพร้าว-เกษตรนวมินทร์

คลองกุ่ม, กรุงเทพ

฿90,000/เดือน
4 ห้องนอน4 ห้องน้ำ182 ม.250 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
15
แกรนดิโอ ลาดพร้าว-เกษตรนวมินทร์

คลองกุ่ม, กรุงเทพ

฿120,000/เดือน
฿129,888/เดือน
ประหยัดไป ฿9,888 บาทต่อเดือน
฿15,900,000
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ264 ม.2240 ตรม.บ้านพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
16
แกรนดิโอ ลาดพร้าว-เกษตรนวมินทร์

คลองกุ่ม, กรุงเทพ

฿80,000/เดือน
4 ห้องนอน4 ห้องน้ำ182 ม.2200 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
26
แกรนดิโอ ลาดพร้าว-เกษตรนวมินทร์

คลองกุ่ม, กรุงเทพ

฿55,000/เดือน
4 ห้องนอน4 ห้องน้ำ200 ม.2205.6 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
พื้นที่สำนักงาน สำหรับ ขาย ใน คลองกุ่ม

คลองกุ่ม, กรุงเทพ

฿19,000,000
4 ห้องนอน6 ห้องน้ำ545 ม.2ทรัพย์สินเชิงพาณิชย์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
ทาวน์เฮ้าส์ 4-ห้องนอน ใน คลองกุ่ม

คลองกุ่ม, กรุงเทพ

฿19,000,000
4 ห้องนอน6 ห้องน้ำ545 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
แกรนดิโอ ลาดพร้าว-เกษตรนวมินทร์

คลองกุ่ม, กรุงเทพ

฿15,450,000
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ180 ม.2บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8