บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ ARL รามคำแหง

สุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

ID: 2809672
฿49,000/เดือน
ถูกเช่าจนถึง FEB 2028
641263071_10162033282292064_5805908653147623078_n-Photoroom.png
ภายในยูนิต641263071_10162033282292064_5805908653147623078_n-Photoroom.png
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอก618310524_10161917703652064_365882996588503219_n-Photoroom.png
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 150.2 ตรม.
  • ฿326/ตรม.
  • เลี้ยงสัตว์ได้
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 1,210 ม. จาก ARL รามคำแหง
  • 200 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ เลี้ยงสัตว์ได้ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 150.2 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตวัฒนา ใกล้ ARL รามคำแหงติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ระเบียง
  • ตู้เย็น
คุณสมบัติของโครงการ:
  • สนามปั่นจักรยาน
  • สวน
  • ดาดฟ้า
วันที่ลงรายการFebruary 19, 2026
อัปเดตเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด150.2 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿326/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2809672

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
22
ไท ปิง ทาวเวอร์ส สุขุมวิท 63

สุขุมวิท, กรุงเทพ

฿57,000/เดือน
฿57,960/เดือน
ประหยัดไป ฿960 บาทต่อเดือน
4 ห้องนอน3 ห้องน้ำ252 ม.21,250 ม. จาก ARL รามคำแหงคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่2
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
หายาก
8
อพาร์ทเมนต์ 1-ห้องนอน ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿40,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ70 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้390 ม. จาก BTS พร้อมพงษ์อพาร์ทเม้นท์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม

ทองหล่อ, กรุงเทพ

฿42,700/เดือน
฿42,840/เดือน
ประหยัดไป ฿140 บาทต่อเดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ60 ม.2810 ม. จาก BTS ทองหล่อคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่9
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
23
ยูไนเต็ด ทาวเวอร์

ทองหล่อ, กรุงเทพ