บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ BTS แบริ่ง

แบริ่ง, บางนาใต้, บางนา, กรุงเทพ

ID: 2551965
฿35,000/เดือน
฿19,000,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
ภายในยูนิต
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอก
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 203.8 ตรม.
  • ฿93,229/ตรม.
  • พร้อมอยู่
  • 970 ม. จาก BTS แบริ่ง

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 203.8 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางนา ใกล้ BTS แบริ่งติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ระเบียง
วันที่ลงรายการJanuary 14, 2026
อัปเดตเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด203.8 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿171/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿93,228/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2551965

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿19,000,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿35,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    45
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    2.2%

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
10
เดอะ มาสเตอร์ แอท บีทีเอส อุดมสุข

อุดมสุข, กรุงเทพ

฿15,900,000
3 ห้องนอน5 ห้องน้ำ220 ม.2ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
12
เดอะ พาร์ค เลน สุขุมวิท 105

แบริ่ง, กรุงเทพ

฿20,000,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ300 ม.21,230 ม. จาก BTS แบริ่งทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่1
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
8
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 948 ตารางเมตร แถว ใกล้ ลาซาล

ลาซาล, กรุงเทพ

฿17,301,000
948 ตรม.฿18,250/ตรม.ที่ดิน
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
ใหม่
10
บ้าน 4-ห้องนอน ใกล้ ลาซาล

ลาซาล, กรุงเทพ

฿16,500,000
4 ห้องนอน3 ห้องน้ำ250 ม.2320 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
19
เดอะ สกาย สุขุมวิท

บางนาเหนือ, กรุงเทพ

฿35,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ70 ม.2610 ม. จาก BTS อุดมสุขคอนโดพร้อมอยู่23-24
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์

บางนาใต้, กรุงเทพ

฿31,500/เดือน
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ53 ม.2410 ม. จาก BTS แบริ่งคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่7
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
9
ไอดีโอโมบิ สุขุมวิท 66

บางนาเหนือ, กรุงเทพ

฿36,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ53 ม.2160 ม. จาก BTS อุดมสุขคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่9
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
25
อพาร์ทเมนต์ 1-ห้องนอน ใกล้ BTS แบริ่ง

แบริ่ง, กรุงเทพ

฿38,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ64 ม.2840 ม. จาก BTS แบริ่งอพาร์ทเม้นท์ตกแต่งพร้อมอยู่2