บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ MRT กระทรวงสาธารณสุข

ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

ID: 2188186
฿4,290,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Modern minimalist white house exterior with spacious driveway and lush green lawn.
ภายในยูนิตSpacious living room with modern decor and large windows for natural light.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern minimalist white house exterior with spacious driveway and lush green lawn.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 219 ตรม.
  • ฿19,589/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 680 ม. จาก MRT กระทรวงสาธารณสุข
  • 296 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 219 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองนนทบุรี ใกล้ MRT กระทรวงสาธารณสุขติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการJune 2, 2025
อัปเดตเมื่อ 8 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด219 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿19,589/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2188186

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
4
เดอะโฮเทล เซอร์วิส คอนโด

บางกระสอ, นนทบุรี

฿4,590,000
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ58 ม.270 ม. จาก MRT บางกระสอคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่16
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
15
ทาวน์เฮาท์ 3-ห้องนอน ใกล้ MRT แยกนนทบุรี 1

บางกระสอ, นนทบุรี

฿3,790,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ170 ม.277.2 ตรม.410 ม. จาก MRT แยกนนทบุรี 1ทาวน์เฮ้าส์
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 5 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
11
บ้าน 4-ห้องนอน ใน บางกระสอ

บางกระสอ, นนทบุรี

฿5,000,000
4 ห้องนอน2 ห้องน้ำ240 ม.2บ้าน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใกล้ MRT แยกนนทบุรี 1

บางกระสอ, นนทบุรี

฿4,000,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ170 ม.2390 ม. จาก MRT แยกนนทบุรี 1ทาวน์เฮ้าส์