บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ MRT ลุมพินี

วิทยุ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

ID: 2891444
฿70,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ใหม่
Modern architectural house exterior with sleek design and lush greenery
ภายในยูนิตCharming living room with vintage sofa and elegant decor, perfect for cozy gatherings.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern architectural house exterior with sleek design and lush greenery
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 180 ตรม.
  • ฿389/ตรม.
  • เลี้ยงสัตว์ได้
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 180 ม. จาก MRT ลุมพินี

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ เลี้ยงสัตว์ได้ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 180 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตปทุมวัน ใกล้ BTS ศาลาแดง และ ใกล้ MRT ลุมพินีติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการMay 9, 2026
อัปเดตเมื่อวาน
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด180 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿388/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2891444

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
14
เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿80,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ94 ม.2140 ม. จาก BTS พร้อมพงษ์คอนโดพร้อมอยู่12A
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
คิว หลังสวน

หลังสวน, กรุงเทพ

฿75,000/เดือน
฿76,638/เดือน
ประหยัดไป ฿1,638 บาทต่อเดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ106 ม.2340 ม. จาก BTS ราชดำริคอนโดพร้อมอยู่11
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
มาเอสโตร 01 สาทร - เย็นอากาศ

ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพ

฿60,000/เดือน
1 ห้องนอน2 ห้องน้ำ75 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้820 ม. จาก MRT คลองเตยคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่4
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
14
บ้าน ถนน สารสิน คอนโดมิเนียม

ลุมพินี, กรุงเทพ

฿70,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ93 ม.2560 ม. จาก BTS ราชดำริคอนโดพร้อมอยู่7