บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ MRT วงศ์สว่าง

วงศ์สว่าง, บางซื่อ, กรุงเทพ

ID: 2881591
฿25,900/เดือน
฿8,500,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ใหม่
ภายในยูนิต
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอก
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 180 ตรม.
  • ฿47,222/ตรม.
  • เลี้ยงสัตว์ได้
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 420 ม. จาก MRT วงศ์สว่าง
  • 144 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ เลี้ยงสัตว์ได้ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 180 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางซื่อ ใกล้ MRT วงศ์สว่างติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการMay 8, 2026
อัปเดตเมื่อวาน
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด180 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿143/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿47,222/ตรม.
สัตว์เลี้ยงอนุญาตเลี้ยงสัตว์
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2881591

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿8,500,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿25,900/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    27
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    3.7%

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
เดอะ ไพรเวซี่ พาร์ค เตาปูน

บางซื่อ, กรุงเทพ

฿7,486,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ53.1 ม.2620 ม. จาก MRT เตาปูนคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่20
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
นิช โมโน บางโพ

แยกบางโพ, กรุงเทพ

฿9,120,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ55.18 ม.2100 ม. จาก MRT บางโพคอนโดตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน25
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
333 ริเวอร์ไซด์

แยกบางโพ, กรุงเทพ

฿28,000/เดือน
฿7,500,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ47.5 ม.2180 ม. จาก MRT บางโพคอนโด
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
นิช ไพรด์ เตาปูน-อินเตอร์เชนจ์

เตาปูน, กรุงเทพ

฿23,000/เดือน