บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ MRT สนามไชย

บางลําพู, พระบรมมหาราชวัง, พระนคร, กรุงเทพ

ID: 2899521
฿7,250,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 5 วันที่ผ่านมา
ใหม่
Charming two-story house with elegant balcony and gated entrance in a serene neighborhood.
ภายในยูนิตSpacious modern living room with tiled flooring and staircase, ideal for family gatherings.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming two-story house with elegant balcony and gated entrance in a serene neighborhood.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 203.8 ตรม.
  • ฿35,574/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 930 ม. จาก MRT สนามไชย
  • 120 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 203.8 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตพระนคร ใกล้ MRT สนามไชยติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการMay 7, 2026
อัปเดตเมื่อ 5 วันที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด203.8 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿35,574/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2899521

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
บ้าน 2-ห้องนอน ใกล้ MRT ไฟฉาย

บางขุนนนท์, กรุงเทพ

฿7,500,000
2 ห้องนอน3 ห้องน้ำ141.3 ม.256 ตรม.1,270 ม. จาก MRT ไฟฉายบ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
19
บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ MRT สนามไชย

บางลําพู, กรุงเทพ

฿6,000,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ336 ม.2332 ตรม.930 ม. จาก MRT สนามไชยบ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
ทาวน์เฮ้าส์ 2-ห้องนอน ใกล้ MRT ไฟฉาย

บางขุนนนท์, กรุงเทพ

฿7,500,000
2 ห้องนอน3 ห้องน้ำ56 ม.2930 ม. จาก MRT ไฟฉายทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
37
บ้าน 5-ห้องนอน ใกล้ MRT สนามไชย

ศิริราช, กรุงเทพ

฿6,900,000
5 ห้องนอน5 ห้องน้ำ350 ม.2325.2 ตรม.1,480 ม. จาก MRT สนามไชยบ้านตกแต่งพร้อมอยู่