บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ

ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ, ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ

ID: 2784058
฿7,500,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
Charming outdoor patio with wooden deck and lush garden view, perfect for relaxation and entertaining.
ภายในยูนิตSpacious modern living room with elegant decor and large windows for natural light.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming outdoor patio with wooden deck and lush garden view, perfect for relaxation and entertaining.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 238.8 ตรม.
  • ฿31,407/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 238.8 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 238.8 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตประเวศ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการApril 3, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด238.8 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿31,407/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2784058

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
บ้าน 4-ห้องนอน ใน ดอกไม้

ดอกไม้, กรุงเทพ

฿6,500,000
4 ห้องนอน4 ห้องน้ำ250 ม.2บ้าน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
2
บ้าน 3-ห้องนอน ใน ดอกไม้

ดอกไม้, กรุงเทพ

฿6,900,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ252 ม.2บ้าน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
ทาวน์เฮ้าส์ 5-ห้องนอน ใน ดอกไม้

ดอกไม้, กรุงเทพ

฿7,200,000
5 ห้องนอน4 ห้องน้ำ1,004 ม.2ทาวน์เฮ้าส์
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
19
อัญญ่า บางนา-รามคำแหง 2

ดอกไม้, กรุงเทพ

฿52,000/เดือน
฿8,900,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ146 ม.2บ้านตกแต่งพร้อมอยู่