บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ พัทยาตะวันออก

พัทยาตะวันออก, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

ID: 2551184
฿42,000/เดือน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Luxurious villa with private pool and stylish outdoor seating area
ภายในยูนิตSpacious modern living room with sleek decor and large TV, perfect for relaxation and entertainment.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious villa with private pool and stylish outdoor seating area
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 150.2 ตรม.
  • ฿280/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 150.2 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางละมุง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

  • ห้องสมุด
วันที่ลงรายการDecember 14, 2025
อัปเดตเมื่อ 5 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด150.2 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿279/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2551184

ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
บ้าน 2-ห้องนอน ใกล้ พัทยาตะวันออก

พัทยาตะวันออก, ชลบุรี

฿35,000/เดือน
2 ห้องนอน3 ห้องน้ำ141.3 ม.2800 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
23
กรีนฟิล วิลล่า 3

พัทยาตะวันออก, ชลบุรี

฿42,000/เดือน
฿7,990,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ360 ม.2360 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
วันทนา วิลเลจ

พัทยาตะวันออก, ชลบุรี

฿42,000/เดือน
5 ห้องนอน3 ห้องน้ำ140 ม.2200 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
พื้นที่ค้าปลีก สำหรับ เช่า ใน หนองปรือ

พัทยาตะวันออก, ชลบุรี

฿35,000/เดือน
6 ห้องนอน8 ห้องน้ำ162 ม.2ทรัพย์สินเชิงพาณิชย์ไม่มีเฟอร์นิเจอร์3