บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่

มหาวิทยาลัยเชียงใหม่, สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

ID: 2839387
฿5,900,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
Stunning modern home with beautiful flower garden and spacious balcony under clear blue sky.
ภายในยูนิตStylish living room with modern yellow sofa and sleek coffee table near window.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกStunning modern home with beautiful flower garden and spacious balcony under clear blue sky.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 380 ตรม.
  • ฿15,526/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 536 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 380 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองเชียงใหม่ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ระเบียง
คุณสมบัติของโครงการ:
  • สนามปั่นจักรยาน
วันที่ลงรายการApril 25, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด380 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿15,526/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2839387

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
31
ชมดอยคอนโดเต็ล

นิมมานเหมินท์, เชียงใหม่

฿6,300,000
฿6,596,200
ประหยัดไป ฿296,200 บาท
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ118 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่13
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
19
เวียงพิงค์ แมนชั่น

มหาวิทยาลัยเชียงใหม่, เชียงใหม่

฿4,990,000
฿5,021,793
ประหยัดไป ฿31,793 บาท
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ79 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
5
เวียงพิงค์ แมนชั่น

มหาวิทยาลัยเชียงใหม่, เชียงใหม่

฿4,990,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ78.5 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
12
เวียงพิงค์ แมนชั่น

มหาวิทยาลัยเชียงใหม่, เชียงใหม่

฿4,990,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ78.5 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6