บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ วัดไชยธาราราม(วัดฉลอง)

วัดไชยธาราราม(วัดฉลอง), ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต

ID: 2819701
฿6,590,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
Modern exterior with spiral staircase and lush garden, perfect for stylish outdoor living.
ภายในยูนิตModern living room with stylish decor and cozy seating area, featuring elegant lighting and contemporary design.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern exterior with spiral staircase and lush garden, perfect for stylish outdoor living.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 203.8 ตรม.
  • ฿32,336/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 203.8 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองภูเก็ต ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการApril 17, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด203.8 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿32,335/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2819701

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
วินด์แฮม แฟนตาซี คอนโด ฉลอง

ป่าหล่าย, ภูเก็ต

฿5,518,800
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ56 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่8
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
19
บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ Palai

ป่าหล่าย, ภูเก็ต

฿5,990,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ150.2 ม.2204 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
11
บ้าน 3-ห้องนอน ใน เมืองภูเก็ต

เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต

฿6,500,000
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ262.7 ม.276 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่3
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
11
บ้าน 4-ห้องนอน ใน ท่าเทียบเรืออ่าวฉลอง

ฉลอง, ภูเก็ต

฿5,990,000
4 ห้องนอน3 ห้องน้ำ325.4 ม.2376 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่