บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ หาดชะอำ

หาดชะอำ, ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี

ID: 2276594
฿30,000/เดือน
฿6,200,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 203.8 ตรม.
  • ฿30,422/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 452 ตรม.
  • สิทธิ์ถือครองคนสัญชาติไทย

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 203.8 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตชะอำ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

  • สระว่ายน้ำ
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ลานจอดรถในร่ม
  • ลานจอดรถ
วันที่ลงรายการAugust 21, 2025
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด203.8 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿147/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿30,421/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
การเป็นเจ้าของทรัพย์สินสิทธิ์ถือครองคนสัญชาติไทย
เฟอร์นิเจอร์ตกแต่งพร้อมอยู่
มุมมองวิวสวน
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2276594

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿6,200,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿30,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    17
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    5.8%

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
30
บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ หาดชะอำ

หาดชะอำ, เพชรบุรี

฿5,900,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ170 ม.2848 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ หาดชะอำ

หาดชะอำ, เพชรบุรี

฿6,300,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ400 ม.2400 ตรม.บ้าน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใกล้ หาดชะอำ

หาดชะอำ, เพชรบุรี

฿4,990,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ64 ม.2ทาวน์เฮ้าส์ไม่มีเฟอร์นิเจอร์
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
28
บ้าน 5-ห้องนอน ใกล้ หาดชะอำ

หาดชะอำ, เพชรบุรี

฿5,900,000