บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ หาดบางรักษ์

หาดบางรักษ์, บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี

ID: 2911348
฿100,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Luxurious modern villa with private pool and elegant outdoor dining area at dusk.
ภายในยูนิตSpacious modern living room with open kitchen, stylish decor, and natural light.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious modern villa with private pool and elegant outdoor dining area at dusk.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 150.2 ตรม.
  • ฿666/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 150.2 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเกาะสมุย ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการApril 16, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด150.2 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿665/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2911348

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
บ้าน 3-ห้องนอน ใน บ่อผุด

บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี

฿109,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ203.8 ม.2บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
11
กานดา พูล วิลล่า

บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี

฿85,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ250 ม.2วิลล่าพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 5 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
15
บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ หาดบางรักษ์

หาดบางรักษ์, สุราษฎร์ธานี

฿100,000/เดือน
฿7,450,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ120 ม.2บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 5 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
16
บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ หาดบางรักษ์

หาดบางรักษ์, สุราษฎร์ธานี

฿87,000/เดือน
฿7,200,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ120 ม.2บ้านตกแต่งพร้อมอยู่