บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ หาดลากูน่า

หาดลากูน่า, เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต

ID: 2937261
฿150,000/เดือน
฿25,000,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Luxurious modern villa with private pool and lush greenery, perfect for tropical living.
ภายในยูนิตModern living room with stylish decor and open layout, featuring a cozy sofa and elegant staircase.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious modern villa with private pool and lush greenery, perfect for tropical living.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 203.8 ตรม.
  • ฿122,669/ตรม.
  • เลี้ยงสัตว์ได้
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 440 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ เลี้ยงสัตว์ได้ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 203.8 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตถลาง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการApril 24, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด203.8 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿736/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿122,669/ตรม.
สัตว์เลี้ยงอนุญาตเลี้ยงสัตว์
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2937261

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿25,000,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿150,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    14
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    7.2%

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
เดอะ ไทเทิล วิลล่า คิรารา

สวนน้ำบลูทรีภูเก็ต, ภูเก็ต

฿29,020,000
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ270 ม.2270 ตรม.วิลล่าตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
11
แคสเคด บางเทา บีช - ภูเก็ต

หาดลากูน่า, ภูเก็ต

฿21,900,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ120 ม.2คอนโดไม่มีเฟอร์นิเจอร์2
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
11
แคสเคด บางเทา บีช - ภูเก็ต

หาดลากูน่า, ภูเก็ต

฿24,500,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ118 ม.2คอนโดไม่มีเฟอร์นิเจอร์6
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
แคนวาส เชิงทะเล

หาดลากูน่า, ภูเก็ต

฿21,228,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ104.91 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่5