บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ หาดในหาน

หาดในหาน, ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต

ID: 2914705
฿65,000/เดือน
฿7,500,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Luxurious villa with private pool and elegant arches surrounded by lush greenery.
ภายในยูนิตSpacious modern living room with sleek design and natural light
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious villa with private pool and elegant arches surrounded by lush greenery.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 203.8 ตรม.
  • ฿36,801/ตรม.
  • เลี้ยงสัตว์ได้
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ เลี้ยงสัตว์ได้ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 203.8 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองภูเก็ต ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการMarch 29, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด203.8 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿318/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿36,800/ตรม.
สัตว์เลี้ยงอนุญาตเลี้ยงสัตว์
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2914705

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿7,500,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿65,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    10
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    10.4%

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
19
วินด์แดม ลาวิต้า

ราไวย์, ภูเก็ต

฿6,900,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ55 ม.2คอนโดพร้อมอยู่6
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
วิลล่า 3-ห้องนอน ใกล้ ราไวย์

หาดราไวย์, ภูเก็ต

฿8,880,000
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ266 ม.2288 ตรม.วิลล่าตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
15
เดอะ ไทเทิล เซียโล่ ราไวย์

หาดราไวย์, ภูเก็ต

฿7,803,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ51 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่1
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
15
เดอะ ไทเทิล เซียโล่ ราไวย์

หาดราไวย์, ภูเก็ต

฿8,232,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ56 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่2