บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ อ่างเก็บน้ำมาบประชัน

อ่างเก็บน้ำมาบประชัน, โป่ง, บางละมุง, ชลบุรี

ID: 1974497
฿5,990,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Luxurious modern home with private swimming pool and spacious outdoor area.
ภายในยูนิตSpacious modern living room with marble flooring and large windows
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious modern home with private swimming pool and spacious outdoor area.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 203.8 ตรม.
  • ฿29,392/ตรม.
  • ไม่มีเฟอร์นิเจอร์
  • 396 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งสวย 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 203.8 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางละมุง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการDecember 14, 2024
อัปเดตเมื่อปีที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด203.8 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿29,391/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์ไม่มีเฟอร์นิเจอร์
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1974497

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
23
พรเทพ การ์เด้น วิลล์ 6

เมืองพัทยา, ชลบุรี

฿6,600,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ150.2 ม.2456 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้บ้านพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
16
บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ เมืองพัทยา

เมืองพัทยา, ชลบุรี

฿5,700,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ297.6 ม.2บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
วิลล่า 3-ห้องนอน ใกล้ อ่างเก็บน้ำมาบประชัน

อ่างเก็บน้ำมาบประชัน, ชลบุรี

฿4,990,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ159 ม.2460 ตรม.วิลล่าตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
20
บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ อ่างเก็บน้ำมาบประชัน

อ่างเก็บน้ำมาบประชัน, ชลบุรี

฿5,590,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ203.8 ม.2บ้านตกแต่งพร้อมอยู่