บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ เกาะแก้ว

เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต

ID: 2903856
฿5,490,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ใหม่
Luxurious outdoor swimming pool with lush greenery and modern design, perfect for relaxation and leisure.
ภายในยูนิตSpacious modern living room with dining area and natural light
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious outdoor swimming pool with lush greenery and modern design, perfect for relaxation and leisure.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 150.2 ตรม.
  • ฿36,551/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 150.2 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองภูเก็ต ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ตู้เย็น
คุณสมบัติของโครงการ:
  • สนามปั่นจักรยาน
วันที่ลงรายการMay 11, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด150.2 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿36,551/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2903856

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
1
บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ ภูเก็ต โบ๊ท ลากูน

ภูเก็ต โบ๊ท ลากูน, ภูเก็ต

฿5,500,000
3 ห้องนอน1 ห้องน้ำ1,772 ม.2572 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
14
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใกล้ เกาะแก้ว

เกาะแก้ว, ภูเก็ต

฿5,500,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ203.8 ม.2ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
วิลล่า 3-ห้องนอน ใน ถลาง

ถลาง, ภูเก็ต

฿6,570,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ436 ม.2436 ตรม.วิลล่าตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
บ้าน 4-ห้องนอน ใกล้ เกาะแก้ว

เกาะแก้ว, ภูเก็ต

฿6,500,000
4 ห้องนอน3 ห้องน้ำ153 ม.2153 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้บ้าน