บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ เกาะแก้ว

เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต

ID: 2912641
฿37,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Luxurious poolside area with modern lounge chairs and lush greenery, perfect for relaxation and leisure.
ภายในยูนิตSpacious living room with modern decor and large windows for natural light.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious poolside area with modern lounge chairs and lush greenery, perfect for relaxation and leisure.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 160 ตรม.
  • ฿231/ตรม.
  • เลี้ยงสัตว์ได้
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 160 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ เลี้ยงสัตว์ได้ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 160 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองภูเก็ต ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการApril 15, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด160 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿231/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2912641

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
25
บ้าน 2-ห้องนอน ใน ศรีสุนทร

ศรีสุนทร, ภูเก็ต

฿30,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ182 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 สัปดาห์ที่ผ่านมา
22
ฮาบิเทีย เกาะแก้ว ภูเก็ต

เกาะแก้ว, ภูเก็ต

฿37,000/เดือน
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ150.2 ม.2บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
26
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน ศรีสุนทร

ศรีสุนทร, ภูเก็ต

฿35,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ203.8 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
9
ทาวน์เฮ้าส์ 2-ห้องนอน ใน ศรีสุนทร

ศรีสุนทร, ภูเก็ต

฿35,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ93.1 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่