บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่

เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่, ฟ้าฮ่าม, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

ID: 2653753
฿1,990,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
Modern home entrance with stylish stone accent wall and glass door
ภายในยูนิตSpacious modern living room with open kitchen and stylish ceiling lights.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern home entrance with stylish stone accent wall and glass door
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 135 ตรม.
  • ฿14,741/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 188 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 135 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองเชียงใหม่ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการFebruary 16, 2026
อัปเดตเมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด135 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿14,740/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2653753

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่

เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่, เชียงใหม่

฿2,200,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ203.8 ม.2284 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
16
ดีคอนโด นิม เชียงใหม่

เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่, เชียงใหม่

฿1,900,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ30 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่5
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
14
ศุภาลัย มอนเต้ เวียงเชียงใหม่

วัดเกต, เชียงใหม่

฿2,000,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ46 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่7
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
10
บ้าน 1-ห้องนอน ใกล้ เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่

เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่, เชียงใหม่

฿1,690,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ30 ม.2บ้านตกแต่งพร้อมอยู่