บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ เมืองหัวหิน

เมืองหัวหิน, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

ID: 1761486
฿33,000/เดือน
฿8,900,000
ยืนยันการขายแล้วเมื่อ เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา วันที่ผ่านมา ผู้เช่าอยู่ถึง ต.ค. 2569
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 120 ตรม.
  • ฿74,167/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 442 ตรม.
  • โฉนด

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 120 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตหัวหิน ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ตู้เย็น
  • ห้องครัวพร้อมเตาอบ
  • สระว่ายน้ำ
  • ทีวี
วันที่ลงรายการAugust 28, 2024
อัปเดตเมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด120 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿275/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿74,166/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1761486

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿8,900,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿33,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    22
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    4.4%

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
13
อินเตอร์คอนติเนนตัล เรสซิเดนเซส หัวหิน

มาร์เก็ตวิลเลจ หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

฿9,900,000
฿13,456,800
ประหยัดไป ฿3,556,800 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ50 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่2
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
20
อมารี เรสซิเดนซ์ หัวหิน

หาดเขาตะเกียบ , ประจวบคีรีขันธ์

฿8,800,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ93 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่5
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
16
มาราเกซ หัวหิน เรสซิเดนซ์

หนองแก, ประจวบคีรีขันธ์

฿9,900,000
฿10,506,445
ประหยัดไป ฿606,445 บาท
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ81.53 ม.2คอนโด4
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ