บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ เมืองหัวหิน

เมืองหัวหิน, หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

ID: 2813253
฿5,047,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
Charming suburban house with gated entrance and lush palm trees, perfect for family living.
ภายในยูนิตSpacious living room with elegant staircase and large windows in modern home
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming suburban house with gated entrance and lush palm trees, perfect for family living.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 180 ตรม.
  • ฿28,039/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 416 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 180 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตหัวหิน ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการApril 6, 2026
อัปเดตเมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด180 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿28,038/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2813253

ดีลพิเศษ
6
บลูเมาน์เท่น หัวหิน

เมืองหัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

฿5,400,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ112 ม.2คอนโดพร้อมอยู่3
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
ปาล์มพาวิลเลี่ยน หัวหิน

เมืองหัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

฿5,990,000
฿6,766,364
ประหยัดไป ฿776,364 บาท
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ122 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่8
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
14
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใกล้ ตลาดโต้รุ่งหัวหิน

ตลาดโต้รุ่งหัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

฿4,800,000
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ262.7 ม.288 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ไม่มีเฟอร์นิเจอร์
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
49
ดุสิต แลนด์ แอนด์ เฮาส์ 7

รฤกหัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

฿5,990,000
2 ห้องนอน3 ห้องน้ำ155 ม.2458 ตรม.วิลล่าพร้อมอยู่