บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ เมืองเก่า

เมืองเก่า, พระสิงห์, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

ID: 2496655
฿2,890,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Modern home exterior with spacious patio and lush green lawn
ภายในยูนิตSpacious modern living room with elegant lighting and wooden flooring
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern home exterior with spacious patio and lush green lawn
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 180 ตรม.
  • ฿16,056/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 256 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 180 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองเชียงใหม่ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการNovember 21, 2025
อัปเดตเมื่อ 5 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด180 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿16,055/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2496655

การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
6
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 3,044 ตารางเมตร แถว ใกล้ เมืองเก่า

เมืองเก่า, เชียงใหม่

฿2,500,000
3,044 ตรม.฿821/ตรม.ที่ดิน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
8
บ้านหอคำ

สุเทพ, เชียงใหม่

฿3,450,000
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ63 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่7
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
20
คอนโด 2-ห้องนอน ใน วัดเกต

วัดเกต, เชียงใหม่

฿3,450,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ63 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่7
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
14
คอนโด 2-ห้องนอน ใน วัดเกต

วัดเกต, เชียงใหม่

฿3,450,000
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ63 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่7