บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ เมืองเก่า

เมืองเก่า, พระสิงห์, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

ID: 2590340
฿2,390,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Charming modern house exterior with lush green lawn and stylish architecture.
ภายในยูนิตModern living room with stylish sofa, chic rug, and air conditioning.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming modern house exterior with lush green lawn and stylish architecture.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 140 ตรม.
  • ฿17,071/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 240 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 140 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองเชียงใหม่ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการDecember 27, 2025
อัปเดตเมื่อ 4 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด140 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿17,071/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2590340

การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
6
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 3,044 ตารางเมตร แถว ใกล้ เมืองเก่า

เมืองเก่า, เชียงใหม่

฿2,500,000
3,044 ตรม.฿821/ตรม.ที่ดิน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
19
ทาวน์เฮ้าส์ 1-ห้องนอน ใกล้ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่

มหาวิทยาลัยเชียงใหม่, เชียงใหม่

฿2,280,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ41 ม.2ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่2
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
18
ศรีธนา คอนโดมิเนียม 2

มหาวิทยาลัยเชียงใหม่, เชียงใหม่

฿2,280,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ41 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่2
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ เมืองเก่า

เมืองเก่า, เชียงใหม่

฿2,200,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ284 ม.2284 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่