บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ เมืองเก่า

เมืองเก่า, พระสิงห์, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

ID: 2647201
฿2,890,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Stunning modern house with lush garden and spacious driveway
ภายในยูนิตModern living room with stylish decor and large windows for natural light.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกStunning modern house with lush garden and spacious driveway
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 165 ตรม.
  • ฿17,515/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 200 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 165 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองเชียงใหม่ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการJanuary 14, 2026
อัปเดตเมื่อ 4 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด165 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿17,515/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2647201

การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
6
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 3,044 ตารางเมตร แถว ใกล้ เมืองเก่า

เมืองเก่า, เชียงใหม่

฿2,500,000
3,044 ตรม.฿821/ตรม.ที่ดิน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
8
บ้านหอคำ

สุเทพ, เชียงใหม่

฿3,450,000
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ63 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่7
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
20
คอนโด 2-ห้องนอน ใน วัดเกต

วัดเกต, เชียงใหม่

฿3,450,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ63 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่7
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
14
คอนโด 2-ห้องนอน ใน วัดเกต

วัดเกต, เชียงใหม่

฿3,450,000
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ63 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่7