บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ เมืองเก่า

เมืองเก่า, ศรีภูมิ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

ID: 2718093
฿1,200,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Charming suburban house with carport and fenced yard, perfect for family living.
ภายในยูนิตCozy living room with staircase and vintage furniture, perfect for relaxation.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming suburban house with carport and fenced yard, perfect for family living.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 75 ตรม.
  • ฿16,000/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 120 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 75 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองเชียงใหม่ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการFebruary 10, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด75 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿16,000/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2718093

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
12
คอนโด 1-ห้องนอน ใกล้ นิมมานเหมินท์

นิมมานเหมินท์, เชียงใหม่

฿1,298,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ32 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ใหม่
8
บ้าน 2-ห้องนอน ใน ช้างเผือก

ช้างเผือก, เชียงใหม่

฿1,300,000
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ375 ม.21,500 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
7
บ้าน 2-ห้องนอน ใน ช้างเผือก

ช้างเผือก, เชียงใหม่

฿1,350,000
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ73 ม.2292 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
7
บ้าน 2-ห้องนอน ใน ช้างเผือก

ช้างเผือก, เชียงใหม่

฿1,350,000
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ73 ม.2292 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่