บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ เมืองเก่า

เมืองเก่า, ศรีภูมิ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

ID: 2915738
฿3,590,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Modern minimalist house exterior with covered parking and sleek design.
ภายในยูนิตBright and spacious modern interior with large window and sleek design.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern minimalist house exterior with covered parking and sleek design.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 150.2 ตรม.
  • ฿23,901/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 92 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 150.2 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองเชียงใหม่ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการApril 18, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด150.2 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿23,901/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2915738

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
19
ฮิลล์ไซด์คอนโดมิเนียม 3

นิมมานเหมินท์, เชียงใหม่

฿4,000,000
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ63 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่9
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
4
ปาล์ม สปริงส์ นิมมาน พาร์เลอร์

นิมมานเหมินท์, เชียงใหม่

฿4,000,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ36 ม.2คอนโดพร้อมอยู่8
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
16
ลิฟว์ แอท นิมมาน

นิมมานเหมินท์, เชียงใหม่

฿4,100,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ47.18 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่5
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
5
เดอะ ทรีโอ

มหาวิทยาลัยเชียงใหม่, เชียงใหม่

฿4,200,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ92.98 ม.2คอนโด