บ้าน 3-ห้องนอน ใน คลองกุ่ม

คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

ID: 2930552
฿3,990,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Modern three-story townhouse with gated driveway and contemporary facade.
ภายในยูนิตSpacious modern living room with glossy tiled floors and large windows for natural light.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern three-story townhouse with gated driveway and contemporary facade.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 148.23 ตรม.
  • ฿26,918/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 80 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 148.23 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบึงกุ่ม ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการApril 21, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด148.23 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿26,917/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2930552

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
อีโค สเปซ เกษตร-นวมินทร์ 2

คลองกุ่ม, กรุงเทพ

฿4,500,000
฿5,236,380
ประหยัดไป ฿736,380 บาท
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ180 ม.280 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
4
โกลเด้น ทาวน์ 2 ลาดพร้าว-เกษตรนวมินทร์

คลองกุ่ม, กรุงเทพ

฿4,500,000
4 ห้องนอน2 ห้องน้ำ220 ม.2ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
บ้าน 4-ห้องนอน ใน คลองกุ่ม

คลองกุ่ม, กรุงเทพ

฿3,500,000
4 ห้องนอน2 ห้องน้ำ220 ม.2204 ตรม.บ้านไม่มีเฟอร์นิเจอร์
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน คลองจั่น

คลองจั่น, กรุงเทพ

฿3,800,700
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ150.2 ม.276 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่