บ้าน 3-ห้องนอน ใน คลองสวนพลู

คลองสวนพลู, พระนครศรีอยุธยา

ID: 1998024
฿4,850,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
screenshot-1736155720200.png
ภายในยูนิตscreenshot-1736155720200.png
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกscreenshot-1736155737935.png
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 120 ตรม.
  • ฿40,417/ตรม.
  • 280 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้าน 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 120 ตารางเมตร ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ตู้เย็น
  • เตาไฟฟ้า
คุณสมบัติของโครงการ:
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สวน
วันที่ลงรายการJuly 22, 2023
อัปเดตเมื่อปีที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด120 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿40,416/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์-
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1998024

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
บ้าน 3-ห้องนอน ใน คลองสวนพลู

คลองสวนพลู, พระนครศรีอยุธยา

฿5,400,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ150.2 ม.2200 ตรม.บ้าน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
16
บ้าน 3-ห้องนอน ใน คลองสวนพลู

คลองสวนพลู, พระนครศรีอยุธยา

฿5,500,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ233.04 ม.23,200 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
5
บ้าน 3-ห้องนอน ใน คุ้งลาน

คุ้งลาน, พระนครศรีอยุธยา

฿4,200,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ168 ม.2168 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่:null
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
5
บ้าน 1-ห้องนอน ใน คลองสวนพลู

คลองสวนพลู, พระนครศรีอยุธยา

฿5,000,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ46.9 ม.2764 ตรม.บ้าน