บ้าน 3-ห้องนอน ใน คู้ฝั่งเหนือ

คู้ฝั่งเหนือ, หนองจอก, กรุงเทพ

ID: 2898954
฿7,500,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Scenic suburban road with modern houses and clear blue sky, ideal for peaceful living.
ภายในยูนิตSpacious modern hallway with sleek railing and polished tile flooring
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกScenic suburban road with modern houses and clear blue sky, ideal for peaceful living.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 390 ตรม.
  • ฿19,231/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 800 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 390 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตหนองจอก ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการApril 12, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด390 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿19,230/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2898954

ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
3
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 1,600 ตารางเมตร แถว ใน ทรายกองดินใต้

ทรายกองดินใต้, กรุงเทพ

฿6,000,000
1,600 ตรม.฿3,750/ตรม.ที่ดิน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
6
โกดัง สำหรับ ขาย ใน แสนแสบ

แสนแสบ, กรุงเทพ

฿8,500,000
3 ห้องน้ำ430.59 ม.2ทรัพย์สินเชิงพาณิชย์ตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
4
พื้นที่สำนักงาน สำหรับ ขาย ใน แสนแสบ

แสนแสบ, กรุงเทพ

฿7,500,000
1 ห้องนอน3 ห้องน้ำ288 ม.2ทรัพย์สินเชิงพาณิชย์ตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
3
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 1,600 ตารางเมตร แถว ใน ทรายกองดินใต้

ทรายกองดินใต้, กรุงเทพ

฿6,300,000
1,600 ตรม.฿3,938/ตรม.ที่ดิน