บ้าน 3-ห้องนอน ใน ดอกไม้

ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ

ID: 2417997
฿9,900,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
Charming suburban house with lush greenery and gated entrance, perfect for family living.
ภายในยูนิตCovered outdoor area with ladder and storage shelves, ideal for multipurpose use.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming suburban house with lush greenery and gated entrance, perfect for family living.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 203.8 ตรม.
  • ฿48,577/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 368 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 203.8 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตประเวศ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการOctober 7, 2025
อัปเดตเมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด203.8 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿48,577/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2417997

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
24
เซ็นโทร บางนา-วงแหวน

ดอกไม้, กรุงเทพ

฿10,200,000
4 ห้องนอน4 ห้องน้ำ225 ม.2บ้านพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใกล้ ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ

ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ, กรุงเทพ

฿9,690,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ260 ม.234 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
19
เซ็นโทร บางนา-วงแหวน

ดอกไม้, กรุงเทพ

฿9,590,000
4 ห้องนอน3 ห้องน้ำ190 ม.2232.8 ตรม.บ้านไม่มีเฟอร์นิเจอร์
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
บ้าน 4-ห้องนอน ใน ดอกไม้

ดอกไม้, กรุงเทพ

฿8,700,000
4 ห้องนอน4 ห้องน้ำ224 ม.2220 ตรม.บ้าน