บ้าน 3-ห้องนอน ใน ทับมา

ทับมา, เมืองระยอง, ระยอง

ID: 848700
฿2,700,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ภายในยูนิต
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอก
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 300 ตรม.
  • ฿9,000/ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้าน 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 300 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองระยอง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการMay 20, 2018
อัปเดตเมื่อ 2 ปีที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด300 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿9,000/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์-
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย848700

การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
10
ดีคอนโด นครระยอง

เนินพระ, ระยอง

฿3,200,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ60 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่8
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
4
อาคารพาณิชย์ สำหรับ ขาย ใน เนินพระ

เนินพระ, ระยอง

฿3,000,000
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ264 ม.2ทรัพย์สินเชิงพาณิชย์ตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
บ้าน 3-ห้องนอน ใน ทับมา

ทับมา, ระยอง

฿2,600,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ200 ม.2412 ตรม.บ้าน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
11
บ้าน 3-ห้องนอน ใน เนินพระ

เนินพระ, ระยอง

฿2,900,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ320 ม.280 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่