บ้าน 3-ห้องนอน ใน บางขนุน

บางขนุน, บางกรวย, นนทบุรี

ID: 2311146
฿7,590,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Luxurious modern estate with pool and lush greenery, showcasing architectural elegance and expansive grounds.
ภายในยูนิตSpacious modern living room with glossy white tiles and large windows
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious modern estate with pool and lush greenery, showcasing architectural elegance and expansive grounds.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 200 ตรม.
  • ฿37,950/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 200 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 200 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางกรวย ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการSeptember 14, 2025
อัปเดตเมื่อ 5 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด200 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿37,950/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2311146

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
เซนโทร ราชพฤกษ์-สวนผัก

วัดชลอ, นนทบุรี

฿8,990,000
4 ห้องนอน4 ห้องน้ำ200 ม.2200 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
4
บ้าน 3-ห้องนอน ใน บางขุนกอง

บางขุนกอง, นนทบุรี

฿8,000,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ137 ม.2226.4 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
26
เดอะ แพลนท์ ราชพฤกษ์

บางกร่าง, นนทบุรี

฿8,590,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ200 ม.2246.8 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
บ้าน 3-ห้องนอน ใน บางศรีเมือง

บางศรีเมือง, นนทบุรี

฿40,000/เดือน
฿8,000,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ700 ม.2708 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่