บ้าน 3-ห้องนอน ใน บางม่วง

บางม่วง, บางใหญ่, นนทบุรี

ID: 2887008
฿5,500,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Modern two-story house with spacious driveway and carport, featuring sleek design and lush greenery.
ภายในยูนิตModern living room with sleek entertainment center and large TV, featuring stylish decor and ample natural light.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern two-story house with spacious driveway and carport, featuring sleek design and lush greenery.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 170 ตรม.
  • ฿32,353/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 264 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 170 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางใหญ่ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการApril 10, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด170 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿32,352/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2887008

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
บ้าน 3-ห้องนอน ใน บางแม่นาง

บางแม่นาง, นนทบุรี

฿5,900,000
3 ห้องนอน5 ห้องน้ำ262 ม.2226.8 ตรม.บ้านไม่มีเฟอร์นิเจอร์
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน บางคูเวียง

บางคูเวียง, นนทบุรี

฿4,690,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ128 ม.268 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน บางคูเวียง

บางคูเวียง, นนทบุรี

฿5,190,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ111 ม.264 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
เอสเกต พรีเมียม กาญนาภิเษก

บางม่วง, นนทบุรี

฿4,700,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ180 ม.2บ้านแฝดไม่มีเฟอร์นิเจอร์