บ้าน 3-ห้องนอน ใน บางแก้ว

บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

ID: 2119903
฿400,000/เดือน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
Modern architectural building with sleek design and ambient lighting
ภายในยูนิตModern minimalist living room with sleek black furniture and large frosted window
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern architectural building with sleek design and ambient lighting
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
  • 425 ตรม.
  • ชั้น .
  • ฿941/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ขนาด 425 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางพลี ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการApril 28, 2025
อัปเดตเมื่อ 4 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น.
ห้องนอน3
ขนาด425 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿941/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2119903

ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
23
เดอะ ซิตี้ บางนา 2

บางพลีใหญ่, สมุทรปราการ

฿380,000/เดือน
5 ห้องนอน6 ห้องน้ำ580 ม.2492 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้บ้านพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ใหม่
53
เดอะ ซิตี้ บางนา 2

บางพลีใหญ่, สมุทรปราการ

฿420,000/เดือน
฿53,000,000
5 ห้องนอน6 ห้องน้ำ580 ม.2492 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ใหม่
20
เดอะ ซิตี้ บางนา 2

บางพลีใหญ่, สมุทรปราการ

฿420,000/เดือน
฿53,000,000
5 ห้องนอน6 ห้องน้ำ580 ม.2492 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ใหม่
20
เดอะ ซิตี้ บางนา

บางแก้ว, สมุทรปราการ

฿420,000/เดือน
฿53,000,000
5 ห้องนอน6 ห้องน้ำ580 ม.2492 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่