บ้าน 3-ห้องนอน ใน บางแก้ว

บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

ID: 2916776
฿3,200,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Elegant entrance of Pruksa Ville residential community with modern design and lush greenery.
ภายในยูนิตSpacious modern living room with sleek black accent wall and large window for natural light.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกElegant entrance of Pruksa Ville residential community with modern design and lush greenery.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 150.2 ตรม.
  • ฿21,305/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 110 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 150.2 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางพลี ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ระเบียง
วันที่ลงรายการApril 17, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด150.2 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿21,304/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2916776

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
11
ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์

สำโรงเหนือ, สมุทรปราการ

฿3,550,000
฿3,750,000
ประหยัดไป ฿200,000 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ37.5 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่33
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
14
ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์

สำโรงเหนือ, สมุทรปราการ

฿3,790,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ26.22 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่24
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน บางพลีใหญ่

บางพลีใหญ่, สมุทรปราการ

฿3,590,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ106 ม.270 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์

สำโรงเหนือ, สมุทรปราการ

฿3,290,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ34 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่10