บ้าน 3-ห้องนอน ใน บางโฉลง

บางโฉลง, บางพลี, สมุทรปราการ

ID: 2916929
฿50,000/เดือน
฿12,000,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ใหม่
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
  • 273 ตรม.
  • ฿43,956/ตรม.
  • ไม่มีเฟอร์นิเจอร์
  • สิทธิ์ถือครองคนสัญชาติไทย

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย บ้านห้องสวย 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ขนาด 273 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางพลี ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ระเบียง
  • อ่างอาบน้ำ
วันที่ลงรายการMay 18, 2026
อัปเดตเมื่อวาน
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด273 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿183/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿43,956/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
การเป็นเจ้าของทรัพย์สินสิทธิ์ถือครองคนสัญชาติไทย
เฟอร์นิเจอร์ไม่มีเฟอร์นิเจอร์
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2916929

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿12,000,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿50,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    20
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    5%

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
11
บ้าน 3-ห้องนอน ใน บางโฉลง

บางโฉลง, สมุทรปราการ

฿50,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ151 ม.2171.2 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
บ้าน 3-ห้องนอน ใน บางโฉลง

บางโฉลง, สมุทรปราการ

฿50,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ151 ม.2171.2 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
17
ทาวน์เฮ้าส์ 4-ห้องนอน ใน บางโฉลง

บางโฉลง, สมุทรปราการ

฿55,000/เดือน
4 ห้องนอน4 ห้องน้ำ288 ม.2140 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
7
บ้าน 2-ห้องนอน ใน บางโฉลง

บางโฉลง, สมุทรปราการ